You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Đơn xin làm Mod box Truyện Empty Đơn xin làm Mod box Truyện Thu Aug 07, 2014 4:01 pm

> Chip.Munk <

Trial Moderators
Trial Moderators
> Chip.Munk <
Chào admin, mình có sở thích là đọc truyện tranh, rất thích luôn đó ^^ 
Hôm nay thấy diễn đàn có box Truyện nên mình muốn giúp 1 tay, mình cũng thích làm mod lắm  Shocked  Mình đã gửi thông tin của mình về địa chỉ chỉ mail BQTBoomOnline@yahoo.com rồi, mòng admin có thể duyệt cho mình làm mod box truyện được ko ạ :3

2Đơn xin làm Mod box Truyện Empty Re: Đơn xin làm Mod box Truyện Thu Aug 07, 2014 4:06 pm

Sao Kim

Hương Đồng Gió Nội
Hương Đồng Gió Nội
Sao Kim
> Chip.Munk < đã viết:Chào admin, mình có sở thích là đọc truyện tranh, rất thích luôn đó ^^ 
Hôm nay thấy diễn đàn có box Truyện nên mình muốn giúp 1 tay, mình cũng thích làm mod lắm  Shocked  Mình đã gửi thông tin của mình về địa chỉ chỉ mail BQTBoomOnline@yahoo.com rồi, mòng admin có thể duyệt cho mình làm mod box truyện được ko ạ :3

Duyệt cho bạn, cố gắng phát huy nhé  Very Happy 

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]